| Chứng nhận | CE, ISO9001 |
|---|---|
| tốc độ tối đa | 650m / phút |
| Thương hiệu tự động | Tự động |
| Vôn | tùy biến |
| Chiều rộng | 2200, 3000, 3800 |
| Vôn | tùy biến |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO9001 |
| Thương hiệu tự động | Tự động |
| tốc độ tối đa | 650m / phút |
| Chiều rộng | 2200, 3000, 3800, 4500 |
| Thương hiệu tự động | Tự động |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO9001 |
| tốc độ tối đa | 650m / phút |
| Vôn | tùy biến |
| Chiều rộng | 2200, 3000, 3800 |
| Đường kính trục lăn | φ420 |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Chiều rộng vải | 1800mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 350m / phút |
| Người mẫu | Φ450×2620 |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Đường kính trục lăn | Φ450 |
| Chiều rộng vải | 2200mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 50HZ, 250m/phút |