| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút 150m / phút |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 1600mm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Sử dụng | Vải vườn ươm, vải bảo vệ, vật liệu lọc và vật liệu gia cố |
|---|---|
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút 150m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Đường kính trục lăn | Φ550 |
| Chiều rộng làm việc | 3700mm |
| Tốc độ cơ học | 150m / phút |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 20 dây chuyền sản xuất mỗi năm |
| Thương hiệu tự động | Tự động |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí, Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến |
| Nhãn hiệu | Qiaode |
| Đường kính trục lăn | Φ520 |
|---|---|
| Chiều rộng làm việc | 2920mm |
| Tốc độ cơ học | 300m / phút |
| Cách sử dụng | Túi mua sắm bằng vải không dệt, vải bảo vệ, vật liệu lọc và vật liệu gia cố |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Tên | Máy lịch hai con lăn |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí, Video hỗ trợ kỹ thuật, Hỗ trợ trực tuyến |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đồng đều. |
| Đường kính trục lăn | Φ420 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
|---|---|
| Sử dụng | áo choàng phẫu thuật, quần áo bảo hộ, khẩu trang, băng vệ sinh, băng vệ sinh |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Thương hiệu tự động | Tự động |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 150 bộ mỗi năm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Đường kính trục lăn | φ480 |
| Chiều rộng làm việc | 2020mm |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Tốc độ cơ học | 200m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |