| Tốc độ tối đa | 350m / phút |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Đường kính trục lăn | φ430 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 350m / phút |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Đường kính trục lăn | φ520 |
| chiều rộng làm việc | 2920mm |
| Tốc độ tối đa | 150m / phút |
|---|---|
| Chiều rộng làm việc | 2020mm |
| Thương hiệu tự động | Tự động |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Năng lực sản xuất | 100 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Tỉnh Giang Tô |
|---|---|
| tốc độ tối đa | 150m / phút |
| Năng lực sản xuất | 150 bộ mỗi năm |
| Thương hiệu tự động | Tự động |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tên | Máy lịch hai con lăn |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí, Video hỗ trợ kỹ thuật, Hỗ trợ trực tuyến |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đồng đều. |
| Đường kính trục lăn | Φ420 |
| Sử dụng | khăn trải bàn, túi mua sắm, túi xách |
|---|---|
| Tốc độ cơ học tối đa | 150-650m / phút |
| Chiều rộng tối đa | 1600mm-6000mm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
|---|---|
| Sử dụng | áo choàng phẫu thuật, quần áo bảo hộ, khẩu trang, băng vệ sinh, băng vệ sinh |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Kiểu | two rollers . hai con lăn. three rollers ba con lăn |
|---|---|
| Tốc độ | 150-600m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001 |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Chứng chỉ | CE, ISO 9001 |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |