| Tên | Máy dập nổi vải |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Cụ thể | 430 × 2420 |
| Đường kính trục lăn | Φ430 |
| Chiều rộng làm việc | 2420mm |
| Sự chỉ rõ | φ480 × 3700 |
|---|---|
| Vật chất | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Đường kính trục lăn | φ480 |
| Chiều rộng làm việc | 3700mm |
| Tốc độ cơ học | 150m / phút |
| Tên sản phẩm | Máy lịch φ420 × 2020 |
|---|---|
| Tốc độ cơ học | 50hz, 150m / phút |
| Đường kính trục lăn | φ420 |
| Chiều rộng tối đa | 1600mm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút 150m / phút |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Chiều rộng tối đa | 1600mm-6000mm |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Sử dụng | áo choàng phẫu thuật, quần áo bảo hộ, khẩu trang, băng vệ sinh |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Sử dụng | Vải vườn ươm, vải bảo vệ, vật liệu lọc và vật liệu gia cố |
|---|---|
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút 150m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Đường kính trục lăn | φ480 |
| Chiều rộng làm việc | 2020mm |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Tốc độ cơ học | 200m / phút |
| Đường kính trục lăn | Φ520 |
|---|---|
| Chiều rộng làm việc | 2920mm |
| Tốc độ cơ học | 300m / phút |
| Cách sử dụng | Túi mua sắm bằng vải không dệt, vải bảo vệ, vật liệu lọc và vật liệu gia cố |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |