| Calender Drive Style | Một động cơ với một con lăn hoặc một động cơ với hai con lăn |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 12 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Nhãn hiệu | Qiaode |
|---|---|
| Sử dụng | Vải vườn ươm, vải bảo vệ, vật liệu lọc |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút 150m / phút |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 350m / phút |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Đường kính trục lăn | φ520 |
| chiều rộng làm việc | 2920mm |
| Thương hiệu tự động | Tự động |
|---|---|
| Kiểu | two rollers . hai con lăn. three rollers ba con lăn |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Thương hiệu tự động | Tự động |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO9001 |
| tốc độ tối đa | 650m / phút |
| Vôn | tùy biến |
| Nhãn hiệu | Qiaode |
| Kiểu | Kiểu chữ Y |
|---|---|
| Thương hiệu tự động | Tự động |
| Chứng nhận | CE, ISO9001 |
| tốc độ tối đa | 650m / phút |
| Vôn | tùy biến |
| Kiểu ổ đĩa trên lịch | Một động cơ với một con lăn hoặc một động cơ với hai con lăn |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 12 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Đường kính trục lăn | Φ500 |