| Sử dụng | Vải vườn ươm, vải bảo vệ, vật liệu lọc và vật liệu gia cố |
|---|---|
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút 150m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Tốc độ cơ học tối đa | 350m / phút |
| Đường kính trục lăn | 480 |
| Chiều rộng làm việc | 2020mm |
| Nguyên | PR Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu tự động | Tự động |
| Chứng nhận | CE, ISO9001 |
| tốc độ tối đa | 650m / phút |
| Vôn | tùy biến |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Kiểu | two rollers . hai con lăn. three rollers ba con lăn |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đồng đều. |
| Đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m/phút |
| Sử dụng | khăn trải bàn, túi mua sắm, túi xách |
|---|---|
| Tốc độ cơ học tối đa | 150-650m / phút |
| Chiều rộng tối đa | 1600mm-6000mm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| Kiểu | two rollers . hai con lăn. three rollers ba con lăn |
|---|---|
| Tốc độ | 150-600m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Nguồn gốc | Tỉnh Giang Tô |
|---|---|
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút 150m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Chiều rộng tối đa | 1600mm-6000mm |
|---|---|
| certification | CE ISO 9001 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Đường kính trục lăn | φ480 |
| Chiều rộng làm việc | 2020mm |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Tốc độ cơ học | 200m / phút |