| Tên | Máy in nổi |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Đường kính trục lăn | Φ450 |
| Chiều rộng làm việc | 2420mm |
| Nhãn hiệu | Qiaode |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, ISO 9001 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Tên sản phẩm | Máy lịch φ480 × 2920 |
|---|---|
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Đường kính trục lăn | Φ480 |
| Chiều dài cuộn | 2920mm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Tên sản phẩm | Máy lịch φ420 × 2020 |
|---|---|
| Tốc độ cơ học | 50hz, 150m / phút |
| Đường kính trục lăn | φ420 |
| Chiều rộng tối đa | 1600mm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Đường kính trục lăn | φ500 |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| chiều rộng làm việc | 3020mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 250m / phút |
| Nguyên bản | PR Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu tự động | Tự động |
| Chứng nhận | CE, ISO9001 |
| Tốc độ cơ học | 150m / phút |
| Vôn | Tùy biến |
| Dịch vụ sau bán | 12 tháng |
|---|---|
| Thương hiệu tự động | Tự động |
| Chứng nhận | CE, ISO9001 |
| Tốc độ tối đa | 650m / phút |
| Vôn | Tùy biến |