| Sự chỉ rõ | φ500 × 3100 |
|---|---|
| Chiều rộng làm việc | 3100mm |
| Đường kính | φ500 |
| Năng lực sản xuất | 300 bộ mỗi năm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Sự chỉ rõ | φ480 × 3700 |
|---|---|
| Vật chất | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Đường kính trục lăn | φ480 |
| Chiều rộng làm việc | 3700mm |
| Tốc độ cơ học | 150m / phút |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Giá bán | negotiable |
| Thời gian giao hàng | 50 ngày làm việc |
| Đường kính con lăn | φ380-φ850 |
| Người mẫu | Φ480×2020 |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đồng đều. |
| Đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Kích thước | Tùy biến |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Giá bán | negotiable |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Đường kính trục lăn | Φ450 |
| Chiều rộng làm việc | 2920mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 350m / phút |
| Tên | Máy làm vải không dệt |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Kích thước | Tùy biến |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Giá bán | negotiable |
| Tên sản phẩm | Máy lịch φ480 × 2920 |
|---|---|
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Đường kính trục lăn | Φ480 |
| Chiều dài cuộn | 2920mm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |