| Tên | Máy dập nổi vải |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Cụ thể | 430 × 2420 |
| Đường kính trục lăn | Φ430 |
| Chiều rộng làm việc | 2420mm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Đường kính trục lăn | φ560 |
| Chiều rộng tối đa | 2920mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 550m / phút |
| Áp suất dòng tối đa của lịch | 150kg / cm2 |
| Mô hình | Φ420 × 2020 |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Vật chất | 48CrMo |
| Đường kính trục lăn | φ420 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Heating Style | Peripheral holes, the heating speed is fast and the surface temperature of roll is even. |
| Đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m/phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Tốc độ tối đa | 350m / phút |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Đường kính trục lăn | φ430 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Chứng chỉ | CE, ISO 9001 |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Nhãn hiệu | Qiaode |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
|---|---|
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 650m / phút |