| Tên | Máy lịch |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Tốc độ cơ học | 150m / phút |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Đường kính trục lăn | φ430 |
| Tên | Máy in nổi |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt của cuộn đều. |
| Đường kính trục lăn | Φ450 |
| Chiều rộng làm việc | 2420mm |
| Tên sản phẩm | Máy dập nổi vải |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Giá bán | negotiable |
| Thời gian giao hàng | 50 ngày làm việc |
| chiều rộng tối đa | 6000mm |
| Quyền lực | tùy biến |
|---|---|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Sử dụng | Vải vườn ươm, vải bảo vệ, vật liệu lọc và vật liệu gia cố |
| Giá bán | negotiable |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Nhãn hiệu | Qiaode |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, ISO 9001 |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Cách sử dụng | Vải ươm, vải bảo vệ, vật liệu lọc và vật liệu gia cố |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Giá bán | negotiable |
| Thời gian giao hàng | 50 ngày làm việc |
| Tên sản phẩm | Máy lịch φ420 × 2020 |
|---|---|
| Tốc độ cơ học | 50hz, 150m / phút |
| Đường kính trục lăn | φ420 |
| Chiều rộng tối đa | 1600mm |
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| tên sản phẩm | Máy dập nổi φ520 × 3700 |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Đường kính trục lăn | Φ520 |
| Chiều dài cuộn | 6000mm |
| Tốc độ cơ học tối đa | 50HZ, 150m / phút |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí, Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Chất liệu lịch | Thép hợp kim chất lượng cao |
| Phong cách sưởi ấm | Các lỗ ngoại vi, tốc độ gia nhiệt nhanh và nhiệt độ bề mặt cuộn đều. |
| đường kính trục lăn | Φ480-φ850 |
| Chiều rộng tối đa | 6000mm |